●๋• Mô hình thử nghiệm SE0767●๋•
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

●๋• Mô hình thử nghiệm SE0767●๋•

♫♥Nơi giao lưu, kết bạn, học tập, giải●۪۫۰trí, trình diễn tài năng ...^^1♥♫

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Top posters
Trọn đời bên em
nơi tìm thấy hạnh phúc cũng là nơi nó ra đi Vote_lcapnơi tìm thấy hạnh phúc cũng là nơi nó ra đi I_voting_barnơi tìm thấy hạnh phúc cũng là nơi nó ra đi Vote_rcap 
sadsnowflakes
nơi tìm thấy hạnh phúc cũng là nơi nó ra đi Vote_lcapnơi tìm thấy hạnh phúc cũng là nơi nó ra đi I_voting_barnơi tìm thấy hạnh phúc cũng là nơi nó ra đi Vote_rcap 
Admin
nguoivotinh
DK-Green-Sky
blue.future
camping
kawahihi
"¶"äñ…ßìếñ
linhchi
Latest topics
» 9 cách để "ăn" điểm 10 thật ngon lành
nơi tìm thấy hạnh phúc cũng là nơi nó ra đi EmptySun Oct 25, 2009 12:38 pm by blue.future

» NGÀY XƯA KO CÒN MÃI
nơi tìm thấy hạnh phúc cũng là nơi nó ra đi EmptyFri Oct 16, 2009 8:45 pm by sadsnowflakes

» TIN NHẮN THỨ 600
nơi tìm thấy hạnh phúc cũng là nơi nó ra đi EmptyFri Oct 16, 2009 8:41 pm by sadsnowflakes

» Bạn thuộc dạng thông minh nào??
nơi tìm thấy hạnh phúc cũng là nơi nó ra đi EmptyFri Oct 09, 2009 7:59 pm by blue.future

» biểu diễn bóng rổ
nơi tìm thấy hạnh phúc cũng là nơi nó ra đi EmptySun Oct 04, 2009 9:40 am by blue.future

» xin lỗi tí nha
nơi tìm thấy hạnh phúc cũng là nơi nó ra đi EmptyThu Sep 24, 2009 7:09 pm by Trọn đời bên em

» đường tăng đâu có tệ !!!!!
nơi tìm thấy hạnh phúc cũng là nơi nó ra đi EmptyThu Sep 10, 2009 8:03 pm by "¶"äñ…ßìếñ

» ngày hum wa ?
nơi tìm thấy hạnh phúc cũng là nơi nó ra đi EmptyThu Sep 10, 2009 7:35 pm by "¶"äñ…ßìếñ

» nơi tìm thấy hạnh phúc cũng là nơi nó ra đi
nơi tìm thấy hạnh phúc cũng là nơi nó ra đi EmptyThu Sep 10, 2009 7:24 pm by "¶"äñ…ßìếñ

Diễn Đàn
Affiliates
free forum
A3zone

nơi tìm thấy hạnh phúc cũng là nơi nó ra đi

Go down 
Tác giảThông điệp
"¶"äñ…ßìếñ

nơi tìm thấy hạnh phúc cũng là nơi nó ra đi 16-89

nơi tìm thấy hạnh phúc cũng là nơi nó ra đi Empty
Bài gửiTiêu đề: nơi tìm thấy hạnh phúc cũng là nơi nó ra đi   nơi tìm thấy hạnh phúc cũng là nơi nó ra đi EmptyThu Sep 10, 2009 7:24 pm

Hạnh Phúc Nơi Nào?
Tình đơn phương ? tớ đã thao thức những đêm dài vô tận cố gắng định nghĩa cho được chữ yêu. Trong bóng tối sâu thằm tớ đã cố ước, cố hi vọng sẽ có 1 ngày người có thể thay đổi có thề quay trái tim sang phía tớ.
Nhưng tất cả chỉ là ảo tưởng vào một tình yêu không có thật tớ muốn khóc cho cạn hết tình yêu mà anh dành cho người, muốn nhắm mắt lại để quên đi hình bóng của người, muốn đưa tình yêu của mình vào sâu thằm cuộc đời mình.
Bạn bè vẫn khuyên tớ hãy từ bỏ em để bắt đầu cuộc sống mới, nhưng làm sao tớ có thể quên được người khi mỗi ngày, mỗi ngày người xuất hiện trước anh.tớ chỉ biết trao cho người ánh mắt đầy yêu thương và lặng lẽ nhìn người xa dần cuộc đời mình.
tớ đã từng rơi xuống vực sâu của tuyệt vọng, tớ đã quyết tâm rời xa em cố gắng coi em như 1 người bạn, cố nhìn người như những người bạn bình thường nhưng tớ không thể hiểu dc mình nữa tớ vẫn yêu, yêu sau đắm và cuồng nhiệt hơn.
Mỗi lúc tớ làm cho người cuời tớ lại tự trao cho mình một hi vọng, tớ cố biến nụ cười của người thành chiếc cầu nối cho tình yêu hai ta. Nhưng rồi chiếc cầu đó lại tan biết vào hư vô chỉ đệ mình anh cô đơn bên thế giới bên này, thế giới chỉ có tớ và đau đớn còn người thì càng ngày càng rời xa tớ.
tớ không muốn làm người thứ 3 và tớ cũng không biết mình có phải là người thứ 3 hay không. tớ chỉ mong muốn người nói cho tớ nghe tất cả nhưng gì người suy nghĩ và giải cứu cho tớ thoát khỏi đau khổ .
Ai cũng nói tớ yêu người chỉ nhận lấy nhưng đau khổ về mình đến bây giờ tớ vẫn chưa hiểu ra tại sao... tại sao lại như vậy? tớ đã dành hết trái tim mình cho người tớ vẫn sẽ đợi.......đợi mãi và sẽ mãi mãi yêu người..........." thà yêu người để nhận lấy đau khổ còn hơn là không bao giờ biết người".nếu thời gian kóa way về lúc xưa thì tớ vẩn xin yêu người...và nếu ngày xưa tớ biết trước tớ sẽ ko đễ người đi xa tớ ......... nơi tìm thấy hạnh phúc cũng là nơi nó ra đi 36404
http://a3zone.info/forum/index.php

nơi tìm thấy hạnh phúc cũng là nơi nó ra đi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cùng Ngành
» Con Trai Cũng Biết Khóc
» Thể hiện cá tính cùng trang sức Shaiya