●๋• Mô hình thử nghiệm SE0767●๋•
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

●๋• Mô hình thử nghiệm SE0767●๋•

♫♥Nơi giao lưu, kết bạn, học tập, giải●۪۫۰trí, trình diễn tài năng ...^^1♥♫

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Top posters
Trọn đời bên em
Em sẽ yêu anh nếu anh biết........ Vote_lcapEm sẽ yêu anh nếu anh biết........ I_voting_barEm sẽ yêu anh nếu anh biết........ Vote_rcap 
sadsnowflakes
Em sẽ yêu anh nếu anh biết........ Vote_lcapEm sẽ yêu anh nếu anh biết........ I_voting_barEm sẽ yêu anh nếu anh biết........ Vote_rcap 
Admin
nguoivotinh
DK-Green-Sky
blue.future
camping
kawahihi
"¶"äñ…ßìếñ
linhchi
Latest topics
» 9 cách để "ăn" điểm 10 thật ngon lành
Em sẽ yêu anh nếu anh biết........ EmptySun Oct 25, 2009 12:38 pm by blue.future

» NGÀY XƯA KO CÒN MÃI
Em sẽ yêu anh nếu anh biết........ EmptyFri Oct 16, 2009 8:45 pm by sadsnowflakes

» TIN NHẮN THỨ 600
Em sẽ yêu anh nếu anh biết........ EmptyFri Oct 16, 2009 8:41 pm by sadsnowflakes

» Bạn thuộc dạng thông minh nào??
Em sẽ yêu anh nếu anh biết........ EmptyFri Oct 09, 2009 7:59 pm by blue.future

» biểu diễn bóng rổ
Em sẽ yêu anh nếu anh biết........ EmptySun Oct 04, 2009 9:40 am by blue.future

» xin lỗi tí nha
Em sẽ yêu anh nếu anh biết........ EmptyThu Sep 24, 2009 7:09 pm by Trọn đời bên em

» đường tăng đâu có tệ !!!!!
Em sẽ yêu anh nếu anh biết........ EmptyThu Sep 10, 2009 8:03 pm by "¶"äñ…ßìếñ

» ngày hum wa ?
Em sẽ yêu anh nếu anh biết........ EmptyThu Sep 10, 2009 7:35 pm by "¶"äñ…ßìếñ

» nơi tìm thấy hạnh phúc cũng là nơi nó ra đi
Em sẽ yêu anh nếu anh biết........ EmptyThu Sep 10, 2009 7:24 pm by "¶"äñ…ßìếñ

Diễn Đàn
Affiliates
free forum
A3zone

Em sẽ yêu anh nếu anh biết........

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
sadsnowflakes
CẤP BẬC
sadsnowflakes

Em sẽ yêu anh nếu anh biết........ Empty
Bài gửiTiêu đề: Em sẽ yêu anh nếu anh biết........   Em sẽ yêu anh nếu anh biết........ EmptySat Sep 05, 2009 2:36 pm

Vì đó là anh...!!!!!!!!!
Anh a`:

Tình yêu không phải là sự chiếm hữu, vì vậy anh đừng bắt em là của anh và thuộc về anh. Em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh!
Tình yêu không phải là mệnh lệnh. vì vậy đừng bắt em phải làm cái này, làm cái kia.
Em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh!

Tình yêu không phải là duy nhất, vì bên canh em có rất nhiều người cần em quan tâm, đừng bắt em phải làm tất cả vì anh và cho anh. Em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh!
Tình yêu không phải là cuốn sách, vì vậy đừng bắt em phải bài bản như này, hoa lá như kia.Em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh!
Tình yêu không phải em nhìn anh hay anh nhìn em mà là cả 2 cùng nhìn về 1 phía. Vì vậy đừng bắt em lúc nào cũng phải nhìn anh. Em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh!
Tình yêu không phải là trò chơi, đừng nới với em anh kua hay tán tỉnh và rồi kết thúc trò chơi là anh đã thắng. Em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh!

Tình yêu không phải là sự bao dung quá đáng. đừng bắt em phải chấp nhận và thông cảm những lúc anh say và tình cảm với các cô gái khác cho rằng đó là em. Em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh!
Tình yêu không phải là chiếc điều khiển tivi, vì vậy đừng nói với em là em phải dùng lúc này, nói lúc kia. Em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh!

Tình yêu không phải là ép buộc, đừng bắt em phải yêu người này ghét người kia. Em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh!
Tình yêu không phải là sự nắm bắt trong tay. Vì vậy đừng bắt em phải hứa sẽ yêu anh mãi mãi hay trách em vô tâm. Hãy để em thực hiện điều đó 1 cách tự nhiên và thật lòng. Nếu không em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh!
Anh à: Tình yêu không phải là sự đóng khung tình cảm? và nô lệ của những yêu cầu! Vì vậy đừng có thay đổi con người chỉ vì nhữnh lý do trên em đã đưa ra, bởi vì khi yêu em anh em đã chấp nhận con người anh và yêu nó. Nếu không em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh!
blue.future
CẤP BẬC

Em sẽ yêu anh nếu anh biết........ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em sẽ yêu anh nếu anh biết........   Em sẽ yêu anh nếu anh biết........ EmptySat Sep 05, 2009 6:08 pm

axk axk. ho~ ra la` doi` bo. zay ma goi la yeu ha???

Em sẽ yêu anh nếu anh biết........
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Với 'Vườn sao băng', tôi biết thế nào là tri kỷ
» Con Trai Cũng Biết Khóc